Thursday, March 29, 2012

This morning jamani job kwetu,,,,!!!






10 comments:

  1. ehhh wadada wamependeza....kama vile mlikua Al-Ain Shopping Centre. Ila sasa kuna mtu flani akiwekwa naona ka vile chenga flani.... ila wa dada mko juuuuu!

    ReplyDelete
  2. mmhhh mmependeza mno,,kama ulaya ,,hapo ndo job kwenu?? mpo juu

    ReplyDelete
  3. kweli hamna kazi wapuuzi nyie

    ReplyDelete
  4. WEWE Unaesema hatuna kazi ,,hujui hata huu ni wakati gani,,na ungekuwa na kazi ungeblog humu???nyau weee....

    ReplyDelete
  5. hivi huyo anaeita wenzake wapuuzi ana akili kweli,,si mstaarabu ,yeye angekuwa anafanya kazi angepata muda wa kuperuse humu,,,shame on you??

    ReplyDelete
  6. huyo anaeita wenzie wapuuzi yeye ndiye anaongoza kwa kutokuwa na akili timamu halafu alipata muda saa ngapi wa kuangalia blog?

    ReplyDelete
  7. haha mtusi wa ukweli picha ya kwanza....nakuona..na najua wamekukubali

    ReplyDelete
  8. wewe AnonymousMar 29, 2012 02:31 AM

    acha upuuuuuuuuuuuuuuuzi na usenge..hujalazimishwa ingia huku..

    ReplyDelete
  9. kwa kweli wadada wa fnb mmpendeza sana tuu...chezeya fnb ladies...wera mama women comm

    ReplyDelete
  10. acheni matusi nyinyi..... hii ni blog ya watu wenye elimu zao.so behave

    ReplyDelete

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...