Tuesday, March 27, 2012

leo ni Kim K tu wale haters wa kim msinichambe nimeweka ili na sisi twende na fashion teh teh teh!!!!


 Kim Kardashian Casual Style 2012


 Kim Kardashian Casual Style 2012

 Kim Kardashian Clothing Style 2012


 Kim Kardashian Casual Style 2012


 Kim Kardashian Clothing Style 2012

 Kim Kardashian Casual Style 2012

kim kardashian celebrates robs 25th birthday 2012 Kim Kardashian Celebrates Brother’s Birthday

 Kim Kardashian Celebrates Brother’s Birthday

kim kardashian new years eve 2012 Kim Kardashian New Year’s Eve party 2012


 Kim Kardashian New Year’s Eve party 2012


6 comments:

  1. unaboa bwana kila siku kim k tumemchoka alaaaaaah

    ReplyDelete
  2. watu wengine bwana mnataka muwekewe nini sasa haya mpelekee pics zako akuweke na wewe,,,

    ReplyDelete
  3. ila kweli bloger weka basi na maselebs wengine kim kila siku,,she is cute though

    ReplyDelete
  4. jamani samahani kama nimewaboa fans wangu ila Kim is my favorite star so today I thought of kumpandisha chati,,mmhh mmenizodoa poa basi nitazidi kuwawekea vitu vya ukweli zaidi...love you all

    ReplyDelete
  5. hahahahahahahahhaaaaaaaaaaaaaa! haya hayaaaaa! kumekucha! blogger mie naomba usibanie comment yangu, kalini naomba uweke na vile vismiley, watu waweze kuonyesha na hisia zao! KIM for real beybey!

    ReplyDelete
  6. yani kim kardashian anamfanana mdada mmoja aitwae Brenda Mihanjo,,,,,yani from head to toe..hata miondoko yake.Brenda ningekua na contact zako ningekutumia link ya hii blog..

    ReplyDelete

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...