Monday, June 25, 2012

Usiku wa WEMA SEPETU ulivyofana ,ni katika uzinduzi wa filamu yake mpya inayoitwa Superstar,,,Big up Wema,tutakuungisha kununua hiyo movie,,hongera sana















MIRIAM, OMOTOLA AND MANGE
WEMA  AND OMOTOLA
WAKIANGALIA MOVIE YA WEMA SEPETU ALIYOIZINDUA

2 comments:

  1. well your brog rock and the night of wema was fantastick even if am in new york i can see it well as if i was there

    ReplyDelete
  2. Asante Tujikwamue,,ninafurahi kujua hata Newyork nina wadau huko.Asante sana

    ReplyDelete

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...